![](https://nursing.siam.edu/wp-content/uploads/2023/11/482686481018650773-724x1024.jpg)
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยสยาม ขอเชิญชวนน้องๆ มัธยมศึกษา เข้าร่วมงาน “Open House Siam Nurse 2023” วันที่ 30 พฤศจิกายน – 1 ธันวาคม 2566 ที่มหาวิทยาลัยสยาม คณะพยาบาลศาสตร์ อาคาร 12 ชั้น 10กิจกรรมประกอบด้วย– การแข่งขันตอบคำถามวิชาการ 4.00 (หัวข้อกายวิภาคศาสตร์สรีวิทยาและการพยาบาลพื้นฐาน) – เรียนรู้วิธีการช่วยฟื้นคืนชีพขึ้นพื้นฐาน (CPR) และการพยาบาลสหรับผู้ป่วยวิกฤติ Share this…FacebookPinterestTwitterLinkedin